Perfect Your Journey

Lomprayah High Speed Ferries Co Ltd

Lomprayah provides passengers with a high-speed catamaran ferry routes in the Gulf of Thailand. From Koh Samui to Koh Phangan, Koh Tao, Koh Tao, Chumphon and harbor. Besides ferry services, Lomprayah also provides extra services such as flight ticket booking, bus reservation, tour trips & etc.

Lomprayah High Speed Ferries Co., Ltd. 154 Rambuttri rd. Banglumpoo, Thailand.
Tel: 66 02 629 2569
Fax:

Bus Schedule

From From Sub Place To To Sub Place Depart Time Currency Price
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด เกาะพีพี ท่าเรือต้นไทร 06:00 AM THB 1300.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด เกาะลันตา เกาะลันตา 06:00 AM THB 1300.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด กระบี่ ไร่เลย์ 06:00 AM THB 1350.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) 06:00 AM THB 1000.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด กระบี่ อ่าวนาง 06:00 AM THB 1100.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด กระบี่ ไร่เลย์ 09:30 AM THB 1350.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) 09:30 AM THB 900.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด กระบี่ อ่าวนาง 09:30 AM THB 1000.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด กรุงเทพมหานคร ถนนข้าวสาร 10:15 AM THB 1100.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด กรุงเทพมหานคร ถนนข้าวสาร 02:45 PM THB 1100.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด ชุมพร ชุมพร (ออฟฟิศลมพระยา) 10:15 AM THB 600.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด ชุมพร ชุมพร (ออฟฟิศลมพระยา) 02:45 PM THB 600.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด นครศรีธรรมราช ท่าอากาศยานนครศรีธรรมราช 06:00 AM THB 950.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด นครศรีธรรมราช นครศรีธรรมราช (ออฟฟิศลมพระยา) 06:00 AM THB 950.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด ประจวบคีรีขันธ์ หัวหิน (ออฟฟิศลมพระยา) 10:15 AM THB 1100.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด ประจวบคีรีขันธ์ หัวหิน (ออฟฟิศลมพระยา) 02:45 PM THB 1100.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด พังงา เขาหลัก 06:00 AM THB 1050.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด พังงา พังงา (ออฟฟิศลมพระยา) 06:00 AM THB 1100.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด ภูเก็ต ภูเก็ต (ออฟฟิศลมพระยา) 06:00 AM THB 1100.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด ภูเก็ต ภูเก็ต (ออฟฟิศลมพระยา) 09:30 AM THB 1000.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด สงขลา หาดใหญ่ 06:00 AM THB 1100.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด สงขลา หาดใหญ่ 09:30 AM THB 1000.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด สุราษฎร์ธานี เขาสก 06:00 AM THB 1150.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด สุราษฎร์ธานี ท่าเรือดอนสัก 06:00 AM THB 800.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด สุราษฎร์ธานี สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี 06:00 AM THB 950.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี 06:00 AM THB 1000.00
เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด สุราษฎร์ธานี เขาสก 09:30 AM THB 1050.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 08:30 AM THB 500.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 01:00 PM THB 500.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน เกาะพีพี ท่าเรือต้นไทร 07:20 AM THB 1150.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน เกาะพีพี ท่าเรือต้นไทร 09:00 AM THB 1150.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน เกาะพีพี ท่าเรือต้นไทร 02:30 PM THB 1150.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน เกาะลันตา เกาะลันตา 07:20 AM THB 1150.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน เกาะลันตา เกาะลันตา 09:00 AM THB 1150.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน เกาะลันตา เกาะลันตา 02:30 PM THB 1150.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน เกาะสมุย หน้าทอน 07:20 AM THB 300.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน เกาะสมุย หน้าทอน 09:00 AM THB 300.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน เกาะสมุย หน้าทอน 12:00 PM THB 300.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน เกาะสมุย หน้าทอน 02:30 PM THB 300.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กระบี่ ไร่เลย์ 07:20 AM THB 1150.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) 07:20 AM THB 850.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กระบี่ อ่าวนาง 07:20 AM THB 1050.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กระบี่ ไร่เลย์ 09:00 AM THB 1150.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) 09:00 AM THB 850.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กระบี่ อ่าวนาง 09:00 AM THB 1050.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กระบี่ ไร่เลย์ 12:00 PM THB 1150.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) 12:00 PM THB 850.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กระบี่ อ่าวนาง 12:00 PM THB 1050.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กระบี่ ไร่เลย์ 02:30 PM THB 1150.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) 02:30 PM THB 850.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กระบี่ อ่าวนาง 02:30 PM THB 1050.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กรุงเทพมหานคร ถนนข้าวสาร 08:30 AM THB 1300.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน กรุงเทพมหานคร ถนนข้าวสาร 01:00 PM THB 1300.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน ชุมพร ชุมพร (ออฟฟิศลมพระยา) 08:30 AM THB 1000.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน ชุมพร ชุมพร (ออฟฟิศลมพระยา) 01:00 PM THB 1000.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน นครศรีธรรมราช ท่าอากาศยานนครศรีธรรมราช 07:20 AM THB 800.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน นครศรีธรรมราช นครศรีธรรมราช (ออฟฟิศลมพระยา) 07:20 AM THB 650.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน นครศรีธรรมราช ท่าอากาศยานนครศรีธรรมราช 09:00 AM THB 800.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน นครศรีธรรมราช นครศรีธรรมราช (ออฟฟิศลมพระยา) 09:00 AM THB 650.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน นครศรีธรรมราช ท่าอากาศยานนครศรีธรรมราช 12:00 PM THB 800.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน นครศรีธรรมราช นครศรีธรรมราช (ออฟฟิศลมพระยา) 12:00 PM THB 650.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน นครศรีธรรมราช ท่าอากาศยานนครศรีธรรมราช 02:30 PM THB 650.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน นครศรีธรรมราช นครศรีธรรมราช (ออฟฟิศลมพระยา) 02:30 PM THB 650.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน ประจวบคีรีขันธ์ หัวหิน (ออฟฟิศลมพระยา) 08:30 AM THB 1300.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน ประจวบคีรีขันธ์ หัวหิน (ออฟฟิศลมพระยา) 01:00 PM THB 1300.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน พังงา เขาหลัก 07:20 AM THB 750.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน พังงา พังงา (ออฟฟิศลมพระยา) 07:20 AM THB 750.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน พังงา เขาหลัก 02:30 PM THB 750.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน พังงา พังงา (ออฟฟิศลมพระยา) 02:30 PM THB 750.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน ภูเก็ต ภูเก็ต (ออฟฟิศลมพระยา) 07:20 AM THB 1000.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน ภูเก็ต ภูเก็ต (ออฟฟิศลมพระยา) 12:00 PM THB 1000.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน ภูเก็ต ภูเก็ต (ออฟฟิศลมพระยา) 02:30 PM THB 1000.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สงขลา หาดใหญ่ 07:20 AM THB 800.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สงขลา หาดใหญ่ 09:00 AM THB 800.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สงขลา หาดใหญ่ 12:00 PM THB 800.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สงขลา หาดใหญ่ 02:30 PM THB 800.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี เขาสก 07:20 AM THB 750.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี ท่าเรือดอนสัก 07:20 AM THB 450.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี 07:20 AM THB 650.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี 07:20 AM THB 800.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) 07:20 AM THB 550.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี เขาสก 09:00 AM THB 750.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี ท่าเรือดอนสัก 09:00 AM THB 450.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี 09:00 AM THB 650.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี 09:00 AM THB 800.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) 09:00 AM THB 550.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี เขาสก 12:00 PM THB 750.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี ท่าเรือดอนสัก 12:00 PM THB 450.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี 12:00 PM THB 650.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี 12:00 PM THB 800.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) 12:00 PM THB 550.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี เขาสก 02:30 PM THB 750.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี ท่าเรือดอนสัก 02:30 PM THB 450.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี 02:30 PM THB 650.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี 02:30 PM THB 800.00
เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) 02:30 PM THB 550.00
เกาะสมุย ท่าเรือแม่น้ำ เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 08:00 AM THB 600.00
เกาะสมุย ท่าเรือแม่น้ำ เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 12:30 PM THB 600.00
เกาะสมุย ท่าเรือแม่น้ำ เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 08:00 AM THB 300.00
เกาะสมุย ท่าเรือแม่น้ำ เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 12:30 PM THB 300.00
เกาะสมุย หน้าทอน เกาะพีพี ท่าเรือต้นไทร 08:00 AM THB 900.00
เกาะสมุย หน้าทอน เกาะพีพี ท่าเรือต้นไทร 09:45 AM THB 900.00
เกาะสมุย หน้าทอน เกาะลันตา เกาะลันตา 08:00 AM THB 900.00
เกาะสมุย หน้าทอน เกาะลันตา เกาะลันตา 09:45 AM THB 900.00
เกาะสมุย หน้าทอน กระบี่ ไร่เลย์ 08:00 AM THB 900.00
เกาะสมุย หน้าทอน กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) 08:00 AM THB 750.00
เกาะสมุย หน้าทอน กระบี่ อ่าวนาง 08:00 AM THB 850.00
เกาะสมุย หน้าทอน กระบี่ ไร่เลย์ 09:45 AM THB 900.00
เกาะสมุย หน้าทอน กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) 09:45 AM THB 750.00
เกาะสมุย หน้าทอน กระบี่ อ่าวนาง 09:45 AM THB 850.00
เกาะสมุย หน้าทอน กระบี่ ไร่เลย์ 12:45 PM THB 900.00
เกาะสมุย หน้าทอน กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) 12:45 PM THB 750.00
เกาะสมุย หน้าทอน กระบี่ อ่าวนาง 12:45 PM THB 850.00
เกาะสมุย ท่าเรือแม่น้ำ กรุงเทพมหานคร ถนนข้าวสาร 08:00 AM THB 1400.00
เกาะสมุย ท่าเรือแม่น้ำ กรุงเทพมหานคร ถนนข้าวสาร 12:30 PM THB 1400.00
เกาะสมุย ท่าเรือแม่น้ำ ชุมพร ชุมพร (ออฟฟิศลมพระยา) 08:00 AM THB 1100.00
เกาะสมุย ท่าเรือแม่น้ำ ชุมพร ชุมพร (ออฟฟิศลมพระยา) 12:30 PM THB 1100.00
เกาะสมุย หน้าทอน นครศรีธรรมราช ท่าอากาศยานนครศรีธรรมราช 08:00 AM THB 700.00
เกาะสมุย หน้าทอน นครศรีธรรมราช นครศรีธรรมราช (ออฟฟิศลมพระยา) 08:00 AM THB 700.00
เกาะสมุย หน้าทอน นครศรีธรรมราช ท่าอากาศยานนครศรีธรรมราช 09:45 AM THB 700.00
เกาะสมุย หน้าทอน นครศรีธรรมราช นครศรีธรรมราช (ออฟฟิศลมพระยา) 09:45 AM THB 700.00
เกาะสมุย หน้าทอน นครศรีธรรมราช ท่าอากาศยานนครศรีธรรมราช 12:45 PM THB 700.00
เกาะสมุย หน้าทอน นครศรีธรรมราช นครศรีธรรมราช (ออฟฟิศลมพระยา) 12:45 PM THB 700.00
เกาะสมุย หน้าทอน นครศรีธรรมราช ท่าอากาศยานนครศรีธรรมราช 03:30 PM THB 700.00
เกาะสมุย หน้าทอน นครศรีธรรมราช นครศรีธรรมราช (ออฟฟิศลมพระยา) 03:30 PM THB 700.00
เกาะสมุย ท่าเรือแม่น้ำ ประจวบคีรีขันธ์ หัวหิน (ออฟฟิศลมพระยา) 08:00 AM THB 1400.00
เกาะสมุย ท่าเรือแม่น้ำ ประจวบคีรีขันธ์ หัวหิน (ออฟฟิศลมพระยา) 12:30 PM THB 1400.00
เกาะสมุย หน้าทอน พังงา เขาหลัก 08:00 AM THB 750.00
เกาะสมุย หน้าทอน พังงา พังงา (ออฟฟิศลมพระยา) 08:00 AM THB 750.00
เกาะสมุย หน้าทอน ภูเก็ต ภูเก็ต (ออฟฟิศลมพระยา) 08:00 AM THB 750.00
เกาะสมุย หน้าทอน ภูเก็ต ภูเก็ต (ออฟฟิศลมพระยา) 12:45 PM THB 750.00
เกาะสมุย หน้าทอน สงขลา หาดใหญ่ 08:00 AM THB 800.00
เกาะสมุย หน้าทอน สงขลา หาดใหญ่ 09:45 AM THB 800.00
เกาะสมุย หน้าทอน สงขลา หาดใหญ่ 12:45 PM THB 800.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี เขาสก 08:00 AM THB 600.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี ท่าเรือดอนสัก 08:00 AM THB 350.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี 08:00 AM THB 600.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี 08:00 AM THB 700.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) 08:00 AM THB 600.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี เขาสก 09:45 AM THB 600.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี ท่าเรือดอนสัก 09:45 AM THB 350.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี 09:45 AM THB 600.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี 09:45 AM THB 700.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) 09:45 AM THB 600.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี เขาสก 12:45 PM THB 600.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี ท่าเรือดอนสัก 12:45 PM THB 350.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี 12:45 PM THB 600.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี 12:45 PM THB 700.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) 12:45 PM THB 600.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี ท่าเรือดอนสัก 03:30 PM THB 350.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี 03:30 PM THB 600.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี 03:30 PM THB 700.00
เกาะสมุย หน้าทอน สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) 03:30 PM THB 600.00
กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 07:00 AM THB 1100.00
กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 12:30 PM THB 1100.00
กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 07:00 AM THB 900.00
กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 09:30 AM THB 900.00
กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 12:30 PM THB 900.00
กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 03:00 PM THB 900.00
กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะสมุย หน้าทอน 07:00 AM THB 800.00
กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะสมุย หน้าทอน 09:30 AM THB 800.00
กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะสมุย หน้าทอน 12:30 PM THB 800.00
กระบี่ กระบี่ (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะสมุย หน้าทอน 03:00 PM THB 800.00
กรุงเทพมหานคร ถนนข้าวสาร เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 06:00 AM THB 1100.00
กรุงเทพมหานคร ถนนข้าวสาร เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 09:00 PM THB 1100.00
กรุงเทพมหานคร ถนนข้าวสาร เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 06:00 AM THB 1300.00
กรุงเทพมหานคร ถนนข้าวสาร เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 09:00 PM THB 1350.00
กรุงเทพมหานคร ถนนข้าวสาร เกาะสมุย หน้าทอน 06:00 AM THB 1400.00
กรุงเทพมหานคร ถนนข้าวสาร เกาะสมุย หน้าทอน 09:00 PM THB 1450.00
ชุมพร ท่าเรือทุ่งมะขามน้อย เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 07:00 AM THB 600.00
ชุมพร ท่าเรือทุ่งมะขามน้อย เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 01:00 PM THB 600.00
ชุมพร ท่าเรือทุ่งมะขามน้อย เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 07:00 AM THB 1000.00
ชุมพร ท่าเรือทุ่งมะขามน้อย เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 01:00 PM THB 1000.00
ชุมพร ท่าเรือทุ่งมะขามน้อย เกาะสมุย หน้าทอน 07:00 AM THB 1100.00
ชุมพร ท่าเรือทุ่งมะขามน้อย เกาะสมุย หน้าทอน 01:00 PM THB 1100.00
ประจวบคีรีขันธ์ หัวหิน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 08:30 AM THB 1050.00
ประจวบคีรีขันธ์ หัวหิน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 11:30 PM THB 1050.00
ประจวบคีรีขันธ์ หัวหิน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 08:30 AM THB 1300.00
ประจวบคีรีขันธ์ หัวหิน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 11:30 PM THB 1300.00
ประจวบคีรีขันธ์ หัวหิน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะสมุย หน้าทอน 08:30 AM THB 1400.00
ประจวบคีรีขันธ์ หัวหิน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะสมุย หน้าทอน 11:30 PM THB 1400.00
ภูเก็ต ภูเก็ต (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 10:00 AM THB 1500.00
ภูเก็ต ภูเก็ต (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 10:00 AM THB 1400.00
ภูเก็ต ภูเก็ต (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 12:30 PM THB 1400.00
ภูเก็ต ภูเก็ต (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะสมุย หน้าทอน 10:00 AM THB 1300.00
ภูเก็ต ภูเก็ต (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะสมุย หน้าทอน 12:30 PM THB 1400.00
สุราษฎร์ธานี สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด 08:30 AM THB 750.00
สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 08:30 AM THB 850.00
สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด 09:00 AM THB 700.00
สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี เกาะเต่า ท่าเรือเกาะเต่า 01:30 PM THB 950.00
สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะเต่า ท่าเรือแม่หาด 02:30 PM THB 800.00
สุราษฎร์ธานี สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 08:30 AM THB 600.00
สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 08:30 AM THB 700.00
สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 09:00 AM THB 550.00
สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 10:50 AM THB 700.00
สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 11:10 AM THB 550.00
สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 01:30 PM THB 700.00
สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 02:30 PM THB 550.00
สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 04:00 PM THB 800.00
สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะพะงัน ท่าเรือพะงัน 04:00 PM THB 650.00
สุราษฎร์ธานี สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี เกาะสมุย หน้าทอน 08:30 AM THB 500.00
สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี เกาะสมุย หน้าทอน 08:30 AM THB 600.00
สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะสมุย หน้าทอน 09:00 AM THB 450.00
สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี เกาะสมุย หน้าทอน 10:50 AM THB 600.00
สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะสมุย หน้าทอน 11:10 AM THB 450.00
สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี เกาะสมุย หน้าทอน 01:30 PM THB 600.00
สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะสมุย หน้าทอน 02:30 PM THB 450.00
สุราษฎร์ธานี สนามบินสุราษฏร์ธานี เกาะสมุย หน้าทอน 04:00 PM THB 700.00
สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธาน (ออฟฟิศลมพระยา) เกาะสมุย หน้าทอน 04:00 PM THB 550.00
* Only 0.01% trips slightly higher than counter price. ** Only applicable for transactions without the use of discount code and trips offered by certain companies. *** For certain trips only, discount already reflected in the ticket price itself (i.e. lower price than bus counters). **** Bus pictures are for reference only.