Loading...
Bali-Tabanan, อินโดนิเซีย
บานยูวานจิ, อินโดนิเซีย
31 March 2020, Tue
บานยูวานจิ, อินโดนิเซีย
Bali-Tabanan, อินโดนิเซีย
01 April 2020, Wed

Bali-Tabanan, อินโดนิเซีย to บานยูวานจิ, อินโดนิเซีย Bus Schedule & Fare

Bus Operator First Bus Last Bus Duration Departure Day Fare Start From
Devata Travel 07:00:00 19:00:00 - Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat IDR 150,000.00
OGJ Tour & Travel 17:00:00 17:00:00 - Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat IDR 180,000.00
44 Transport 17:00:00 17:00:00 - Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat IDR 180,000.00
Bali Rahayu 17:00:00 17:00:00 - Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat IDR 180,000.00
Orin Travel & Car Rental 17:00:00 17:00:00 - Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat IDR 180,000.00
desi tour & travel 17:00:00 17:00:00 - Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat IDR 180,000.00
putra petir travel 17:00:00 17:00:00 - Tue IDR 180,000.00
Family Travel 17:00:00 17:00:00 - Tue IDR 180,000.00
Anin Jaya Trans 19:00:00 19:00:00 - Tue IDR 180,000.00
Failila Tour & Travel 22:00:00 22:00:00 - Tue IDR 180,000.00
Rizki 88 Travel 22:00:00 22:00:00 - Tue IDR 180,000.00
Safa Trans 21:30:00 21:30:00 - Tue IDR 180,000.00
Sazyy Trans 22:00:00 22:00:00 - Tue IDR 180,000.00
Farel Trans 15:00:00 15:00:00 - Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat IDR 200,000.00
Travel Jawa Bali 15:00:00 15:00:00 - Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat IDR 210,000.00
Harlin Travel 17:40:00 17:40:00 - Tue IDR 230,000.00
Bali-Tabanan, อินโดนิเซีย to บานยูวานจิ, อินโดนิเซีย Trip Information
Distance:
151 KM
Average Travelling Time:
05h27m
Total Operator Brands:
16
Total Trips:
324
ราคาต่างจากซื้อตรงที่เค้าท์เตอร์จำหน่ายเพียงแค่ 0.01%เท่านั้น ใช้ได้กับการซื้อที่ไม่ได้ใช้ส่วนลดหรือโปรโมชั่นของบริษัทเดินรถเท่านั้น ใช้้ได้สำหรับบางทริปเท่านั้น ส่วนลดต่างๆได้รวมไปในราคาตั๋วเรียบร้อยแล้ว รูปภาพรถประจำทางเพื่อใช้ในการอ้างอิงเท่านั้น. * ระยะเวลาเดินทางเป็นเพียงตัวเลขโดยประมาณ