Loading...
Bali-Tabanan, Indonesia
Surabaya, Indonesia
18 November 2019, Mon
Surabaya, Indonesia
Bali-Tabanan, Indonesia
19 November 2019, Tue

Bali-Tabanan, Indonesia to Surabaya, Indonesia Bus Schedule & Fare

Bus Operator First Bus Last Bus Duration Departure Day Fare Start From
Bali Mandiri Travel 16:00:00 16:00:00 - S M T W T F S IDR 200,000.00
OGJ Tour & Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Travel Jawa Bali 15:00:00 15:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Farel Trans 15:00:00 15:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
44 Transport 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Bali Rahayu 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Orin Travel & Car Rental 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
desi tour & travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
putra petir travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Family Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Anin Jaya Trans 19:00:00 19:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Failila Tour & Travel 22:00:00 22:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Listi Trans 22:00:00 22:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Rizki 88 Travel 22:00:00 22:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Safa Trans 21:30:00 21:30:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Sazyy Trans 22:00:00 22:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Yesi Trans 22:00:00 22:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Fena Tour & Travel 22:00:00 22:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
PO Gunung Harta 16:00:00 18:00:00 - S M T W T F S IDR 220,000.00
Harlin Travel 17:40:00 17:40:00 - S M T W T F S IDR 230,000.00
DB Trans 18:30:00 18:30:00 - S M T W T F S IDR 250,000.00
Bali-Tabanan, Indonesia to Surabaya, Indonesia Trip Information
Distance:
-
Average Travelling Time:
-
Total Operator Brands:
21
Total Trips:
754
* Chỉ có 0.01% chuyến đi có giá cao hơn giá tại quầy. ** Chỉ áp dụng cho các giao dịch không dùng mã giảm giá và các chuyến được cung cấp bởi một số công ty nhất định. *** Chỉ áp dụng cho một số tuyến nhất định, giá ghi trên vé là giá đã giảm (thấp hơn so với giá tại quầy). * Hình ảnh xe chỉ để tham khảo. * Thời lượng chuyến đi chỉ mang giá trị ước tính.