Loading...
Bali, อินโดนิเซีย
ซูราบายา, อินโดนิเซีย
14 December 2019, Sat
ซูราบายา, อินโดนิเซีย
Bali, อินโดนิเซีย
15 December 2019, Sun

Bali, อินโดนิเซีย to ซูราบายา, อินโดนิเซีย Bus Schedule & Fare

Bus Operator First Bus Last Bus Duration Departure Day Fare Start From
Setia Hati Travel 07:00:00 07:00:00 - M IDR 150,000.00
Caesar Transport 07:00:00 07:00:00 - S IDR 150,000.00
AKAS MILA SEJAHTERA 12:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 170,000.00
Puspasari 17:30:00 17:30:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
PO. SETIAWAN (DENPASAR) 14:30:00 16:30:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
MG tour & travel 20:00:00 20:00:00 - S M T W T F S IDR 190,000.00
Mtrans 12:30:00 15:00:00 - S M T W T F S IDR 190,000.00
PO Sarika Express 16:30:00 16:30:00 - S M T W T F S IDR 200,000.00
Bali Perdana Perwakilan Mengwi 14:30:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 200,000.00
Bali Mandiri Travel 16:00:00 16:00:00 - S M T W T F S IDR 200,000.00
PO Tiara Mas 19:00:00 19:00:00 - S M T W T F S IDR 200,000.00
PO Dunia Mas 18:00:00 18:00:00 - S M T W T F S IDR 200,000.00
Bali Purnama 99 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Ladju Trans 15:30:00 18:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Failila Tour & Travel 18:00:00 22:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Rizki 88 Travel 18:00:00 22:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Safa Trans 18:00:00 22:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Yesi Trans 18:00:00 22:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
OGJ Tour & Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Travel Jawa Bali 15:00:00 19:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Farel Trans 15:00:00 15:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
44 Transport 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Bali Rahayu 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Orin Travel & Car Rental 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
desi tour & travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
putra petir travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Family Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Anin Jaya Trans 18:00:00 21:30:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
PO Wisata Komodo 15:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 220,000.00
PO Gunung Harta 15:00:00 19:30:00 - S M T W T F S IDR 220,000.00
ADHI TRANS 16:00:00 16:00:00 - S M T W T F S IDR 220,000.00
PO Menggala 19:00:00 19:00:00 - S M T W T F S IDR 225,000.00
Malang Indah Trans 17:30:00 17:30:00 - S M T W T F S IDR 225,000.00
Arjuna Travel 09:00:00 10:00:00 - S M T W T F S IDR 230,000.00
Difa Trans 18:00:00 21:30:00 - S M T W T F S IDR 230,000.00
Harlin Travel 17:00:00 17:40:00 - S M T W T F S IDR 230,000.00
DB Trans 15:45:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 250,000.00
Jawa Indah (Denpasar) 16:00:00 16:00:00 - S M T W T F S IDR 250,000.00
Akas IV (Denpasar) 11:00:00 11:00:00 - S IDR 250,000.00
INDO TRANS shuttle 16:00:00 17:20:00 - S M T W T F S IDR 260,000.00
Titian Mas 17:00:00 18:00:00 - S M T W T F S IDR 280,000.00
Bali Pusaka Travel 16:45:00 16:45:00 - S M T W T F S IDR 280,000.00
ราคาต่างจากซื้อตรงที่เค้าท์เตอร์จำหน่ายเพียงแค่ 0.01%เท่านั้น ใช้ได้กับการซื้อที่ไม่ได้ใช้ส่วนลดหรือโปรโมชั่นของบริษัทเดินรถเท่านั้น ใช้้ได้สำหรับบางทริปเท่านั้น ส่วนลดต่างๆได้รวมไปในราคาตั๋วเรียบร้อยแล้ว รูปภาพรถประจำทางเพื่อใช้ในการอ้างอิงเท่านั้น. * ระยะเวลาเดินทางเป็นเพียงตัวเลขโดยประมาณ