Loading...
Bali-Tabanan, อินโดนิเซีย
มาลัง, อินโดนิเซีย
17 December 2019, Tue
มาลัง, อินโดนิเซีย
Bali-Tabanan, อินโดนิเซีย
18 December 2019, Wed

Bali-Tabanan, อินโดนิเซีย to มาลัง, อินโดนิเซีย Bus Schedule & Fare

Bus Operator First Bus Last Bus Duration Departure Day Fare Start From
Arjuna Travel 18:00:00 18:00:00 - S M T W T F S IDR 190,000.00
OGJ Tour & Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Farel Trans 15:00:00 15:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
44 Transport 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Bali Rahayu 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Orin Travel & Car Rental 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
desi tour & travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
putra petir travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Family Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Anin Jaya Trans 19:00:00 19:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Failila Tour & Travel 22:00:00 22:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Rizki 88 Travel 22:00:00 22:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Safa Trans 21:30:00 21:30:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Yesi Trans 22:00:00 22:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
PO Gunung Harta 15:50:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 220,000.00
Travel Jawa Bali 15:00:00 15:00:00 - S M T W T F S IDR 230,000.00
Bali Mandiri Travel 16:00:00 16:00:00 - S M T W T F S IDR 250,000.00
Bali-Tabanan, อินโดนิเซีย to มาลัง, อินโดนิเซีย Trip Information
Distance:
-
Average Travelling Time:
-
Total Operator Brands:
17
Total Trips:
894
ราคาต่างจากซื้อตรงที่เค้าท์เตอร์จำหน่ายเพียงแค่ 0.01%เท่านั้น ใช้ได้กับการซื้อที่ไม่ได้ใช้ส่วนลดหรือโปรโมชั่นของบริษัทเดินรถเท่านั้น ใช้้ได้สำหรับบางทริปเท่านั้น ส่วนลดต่างๆได้รวมไปในราคาตั๋วเรียบร้อยแล้ว รูปภาพรถประจำทางเพื่อใช้ในการอ้างอิงเท่านั้น. * ระยะเวลาเดินทางเป็นเพียงตัวเลขโดยประมาณ