Loading...
Bali-Badung, อินโดนิเซีย
ซูราบายา, อินโดนิเซีย
17 December 2019, Tue
ซูราบายา, อินโดนิเซีย
Bali-Badung, อินโดนิเซีย
18 December 2019, Wed

Bali-Badung, อินโดนิเซีย to ซูราบายา, อินโดนิเซีย Bus Schedule & Fare

Bus Operator First Bus Last Bus Duration Departure Day Fare Start From
Bali Mandiri Travel 16:00:00 16:00:00 - S M T W T F S IDR 200,000.00
OGJ Tour & Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Travel Jawa Bali 15:00:00 15:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Farel Trans 15:00:00 15:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
44 Transport 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Bali Rahayu 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Orin Travel & Car Rental 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
desi tour & travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
putra petir travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Family Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Anin Jaya Trans 18:30:00 20:30:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Failila Tour & Travel 20:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Rizki 88 Travel 20:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Safa Trans 20:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Yesi Trans 20:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
PO Gunung Harta 15:50:00 15:50:00 - S M T W T F S IDR 220,000.00
Ladju Trans 16:00:00 16:00:00 - S M T W T F S IDR 230,000.00
Difa Trans 20:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 230,000.00
DB Trans 15:45:00 16:00:00 - S M T W T F S IDR 250,000.00
INDO TRANS shuttle 17:00:00 17:20:00 - S M T W T F S IDR 280,000.00
Bali-Badung, อินโดนิเซีย to ซูราบายา, อินโดนิเซีย Trip Information
Distance:
-
Average Travelling Time:
-
Total Operator Brands:
20
Total Trips:
1403
ราคาต่างจากซื้อตรงที่เค้าท์เตอร์จำหน่ายเพียงแค่ 0.01%เท่านั้น ใช้ได้กับการซื้อที่ไม่ได้ใช้ส่วนลดหรือโปรโมชั่นของบริษัทเดินรถเท่านั้น ใช้้ได้สำหรับบางทริปเท่านั้น ส่วนลดต่างๆได้รวมไปในราคาตั๋วเรียบร้อยแล้ว รูปภาพรถประจำทางเพื่อใช้ในการอ้างอิงเท่านั้น. * ระยะเวลาเดินทางเป็นเพียงตัวเลขโดยประมาณ