Loading...
Bali, Indonesia
Banyuwangi, Indonesia
27 January 2020, Mon
Banyuwangi, Indonesia
Bali, Indonesia
28 January 2020, Tue

Bali, Indonesia to Banyuwangi, Indonesia Bus Schedule & Fare

Bus Operator First Bus Last Bus Duration Departure Day Fare Start From
Margahayu Ladju Boemel Ekonomi Perwakilan Mengwi 04:30:00 23:00:00 - S M T W T F S IDR 100,000.00
Akas Asri Boemel Ekonomi 13:00:00 13:00:00 - S M T W T F IDR 105,000.00
PT bintang wangi indorans 19:00:00 19:00:00 - S M T W T F S IDR 150,000.00
Devata Travel 07:00:00 19:00:00 - S M T W T F S IDR 150,000.00
Haris Travel 09:00:00 19:00:00 - S M T W T F S IDR 150,000.00
44 Transport 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Bali Rahayu 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
OGJ Tour & Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Orin Travel & Car Rental 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
desi tour & travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
putra petir travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F IDR 180,000.00
Family Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F IDR 180,000.00
Anin Jaya Trans 18:00:00 21:30:00 - S M T W T F IDR 180,000.00
Failila Tour & Travel 18:00:00 22:00:00 - S M T W T F IDR 180,000.00
Rizki 88 Travel 18:00:00 22:00:00 - S M T W T F IDR 180,000.00
Safa Trans 18:00:00 22:00:00 - S M T W T F IDR 180,000.00
Sazyy Trans 18:00:00 22:00:00 - S M T W T F IDR 180,000.00
Yesi Trans 18:00:00 22:00:00 - S M T W T F IDR 180,000.00
MG tour & travel 20:00:00 20:00:00 - S M T W T F S IDR 190,000.00
Farel Trans 15:00:00 15:00:00 - S M T W T F S IDR 200,000.00
Travel Jawa Bali 15:00:00 19:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Ladju Trans 15:30:00 18:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Harlin Travel 17:00:00 17:40:00 - S M T W T F IDR 230,000.00
Difa Trans 18:00:00 21:30:00 - S M T W T F IDR 230,000.00
DB Trans 15:45:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 250,000.00
Penjor Malang 16:00:00 17:00:00 - S M T W T F IDR 300,000.00
* Chỉ có 0.01% chuyến đi có giá cao hơn giá tại quầy. ** Chỉ áp dụng cho các giao dịch không dùng mã giảm giá và các chuyến được cung cấp bởi một số công ty nhất định. *** Chỉ áp dụng cho một số tuyến nhất định, giá ghi trên vé là giá đã giảm (thấp hơn so với giá tại quầy). * Hình ảnh xe chỉ để tham khảo. * Thời lượng chuyến đi chỉ mang giá trị ước tính.