Loading...
Bali-Badung, Indonesia
Banyuwangi, Indonesia
19 November 2019, Tue
Banyuwangi, Indonesia
Bali-Badung, Indonesia
20 November 2019, Wed

Bali-Badung, Indonesia to Banyuwangi, Indonesia Bus Schedule & Fare

Bus Operator First Bus Last Bus Duration Departure Day Fare Start From
44 Transport 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Bali Rahayu 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Orin Travel & Car Rental 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
desi tour & travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
putra petir travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Family Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Anin Jaya Trans 18:30:00 20:30:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
OGJ Tour & Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Failila Tour & Travel 20:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Listi Trans 20:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Rizki 88 Travel 20:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Safa Trans 20:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Sazyy Trans 20:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Yesi Trans 20:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Fena Tour & Travel 20:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
Bali Jaya Trans Tour and Travel 16:00:00 16:00:00 - S M T W T F S IDR 200,000.00
Farel Trans 15:00:00 15:00:00 - S M T W T F S IDR 200,000.00
Travel Jawa Bali 15:00:00 15:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Difa Trans 20:00:00 21:00:00 - S M T W T F S IDR 230,000.00
Bali-Badung, Indonesia to Banyuwangi, Indonesia Trip Information
Distance:
-
Average Travelling Time:
-
Total Operator Brands:
19
Total Trips:
1361
* Chỉ có 0.01% chuyến đi có giá cao hơn giá tại quầy. ** Chỉ áp dụng cho các giao dịch không dùng mã giảm giá và các chuyến được cung cấp bởi một số công ty nhất định. *** Chỉ áp dụng cho một số tuyến nhất định, giá ghi trên vé là giá đã giảm (thấp hơn so với giá tại quầy). * Hình ảnh xe chỉ để tham khảo. * Thời lượng chuyến đi chỉ mang giá trị ước tính.