Loading...
Bali-Denpasar, Indonesia
Malang, Indonesia
22 February 2020, Sat
Malang, Indonesia
Bali-Denpasar, Indonesia
23 February 2020, Sun

Bali-Denpasar, Indonesia to Malang, Indonesia Bus Schedule & Fare

Bus Operator First Bus Last Bus Duration Departure Day Fare Start From
Malang Indah Trans 16:30:00 17:30:00 - S M T W T F S IDR 130,000.00
Malang Indah 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 160,000.00
PT. Santoso Bangkit Jaya 19:00:00 19:00:00 - S M T W T F S IDR 175,000.00
Midas Arjosari 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
PO. Midas Nusantara 15:00:00 15:00:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
PO. SETIAWAN (DENPASAR) 14:30:00 16:30:00 - S M T W T F S IDR 180,000.00
PO Tiara Mas 19:00:00 19:00:00 - S M T W T F S IDR 200,000.00
Mtrans 12:30:00 15:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Restu Mulya (Malang) 13:30:00 13:30:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
OGJ Tour & Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
44 Transport 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Bali Rahayu 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Orin Travel & Car Rental 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
desi tour & travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
putra petir travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Family Travel 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Anin Jaya Trans 18:00:00 21:30:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Failila Tour & Travel 18:00:00 19:30:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Rizki 88 Travel 18:00:00 19:30:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Safa Trans 18:00:00 19:30:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Sazyy Trans 18:00:00 19:30:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Yesi Trans 18:00:00 19:30:00 - S M T W T F S IDR 210,000.00
Bagus Transport 17:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 220,000.00
Travel Jawa Bali 15:00:00 19:00:00 - S M T W T F S IDR 230,000.00
Arjuna Travel 09:00:00 10:00:00 - S M T W T F S IDR 230,000.00
Difa Trans 18:00:00 19:30:00 - S M T W T F S IDR 230,000.00
PO Gunung Harta 15:00:00 15:30:00 - S M T W T F S IDR 240,000.00
Bali Mandiri Travel 16:00:00 16:00:00 - S M T W T F S IDR 250,000.00
Jawa Indah (Denpasar) 16:00:00 16:00:00 - S M T W T F S IDR 250,000.00
Titian Mas 18:00:00 18:00:00 - S M T W T F S IDR 280,000.00
Penjor Malang 16:00:00 17:00:00 - S M T W T F S IDR 300,000.00
Bali-Denpasar, Indonesia to Malang, Indonesia Trip Information
Distance:
1,061 KM
Average Travelling Time:
19h05m
Total Operator Brands:
31
Total Trips:
3566
* Chỉ có 0.01% chuyến đi có giá cao hơn giá tại quầy. ** Chỉ áp dụng cho các giao dịch không dùng mã giảm giá và các chuyến được cung cấp bởi một số công ty nhất định. *** Chỉ áp dụng cho một số tuyến nhất định, giá ghi trên vé là giá đã giảm (thấp hơn so với giá tại quầy). * Hình ảnh xe chỉ để tham khảo. * Thời lượng chuyến đi chỉ mang giá trị ước tính.